Công Ty TNHH Thương Mại Khang Nam

Cập nhật 1/7/2021
Số 32, Đường Số 1, KDC Cityland, P. 7, Q. Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Chi Nhánh: Số 08 J3 Đường DD7-1, Khu Phố 1, P. Tân Hưng Thuận, Q. 12, TP.HCM
Loại hìnhThương Mại
Thành lập2010
Mã số thuế0309719086
Thị trườngToàn quốc, Quốc tế (Campuchia)

Giới thiệu công ty

Khởi nghiệp từ năm 2010, Công ty TNHH TM Khang Nam đã và đang nỗ lực khẳng định mình là doanh nghiệp phân phối hàng đầu trong lĩnh vực vật liệu Xây dựng tại Việt Nam. Bằng chính uy tín và năng lực của mình, Công ty tiếp tục phát triển và khẳng định vị thế trong các lĩnh vực:
- Kinh doanh máy nước nóng năng lượng mặt trời.
- Phân phối ống nước nóng PP - R, uPVC, HDPE, ..
- Thi công lắp đặt hệ thống máy nước nóng theo quy mô gia đình và công nghiệp.
- Cung cấp bồn nước lạnh. Cung cấp máy lọc nước.
Hệ thống đại lý: Phát triển rộng từ Miền Trung, Tây Nguyên, Đông Nam Bộ, Miền Tây Nam Bộ.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 13 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Thương Mại Khang Nam
Loại hình kinh doanh
Thương Mại
Thị trường chính
Toàn quốc, Quốc tế (Campuchia)
Mã số thuế
0309719086
Năm thành lập
2010
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người
Trụ sở
Số 32, Đường Số 1, KDC Cityland, P. 7, Q. Gò Vấp,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Thương Mại Khang Nam

Địa chỉ của Công Ty TNHH Thương Mại Khang Nam ở đâu?
Công Ty TNHH Thương Mại Khang Nam có địa chỉ tại Số 32, Đường Số 1, KDC Cityland, P. 7, Q. Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Thương Mại Khang Nam?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Thương Mại Khang Nam qua số điện thoại 02862727476.
Công Ty TNHH Thương Mại Khang Nam kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Thương Mại Khang Nam hoạt động trong các ngành nghề: ống Nhựa (PVC, PPR, HDPE, uPVC..) - Nhà Sản Xuất và Phân Phối, Phụ Kiện ống Nhựa - Cút, Tê, Co, Giảm, Măng Xông,..Nhựa, Bình, Máy Nước Nóng Năng Lượng Mặt Trời.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Thương Mại Khang Nam qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website khangnamco.com.
Công Ty TNHH Thương Mại Khang Nam được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Thương Mại Khang Nam được thành lập năm 2010.
Gọi điện: 0922222111
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.