Công Ty Cổ Phần Âm Thanh ánh Sáng Việt Mới

Cập nhật 21/7/2025
Toà Nhà 110 Trần Vỹ, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Địa chỉ ĐKKD: Số 6, Ngõ 418, Đường Nguyễn Văn Linh ( Khu Phố Chợ Gạo), Phường Phố Hiến, Hưng Yên
Loại hìnhThương mại, Dịch Vụ
Thành lập2012
Mã số thuế0105817303
Thị trườngToàn Quốc, Nhập khẩu (Hàn Quốc, Trung Quốc)

Giới thiệu công ty

Công Ty CP Âm Thanh Ánh Sáng Việt Mới chuyên cung cấp và thi công lắp đặt hệ thống âm thanh cho các đơn vị trong và ngoài nước. Sản phẩm, dịch vụ chính:
+ Lắp đặt hệ thống âm thanh đám cưới, hội trường, hội thảo, quán bar, karaoke, sân khấu
+ Cung cấp thiết bị ánh sáng: đèn led, đèn sân khấu, đèn laser,..
+ Cung cấp thiết bị âm thanh: loa, amply, micro, bàn mixer,..

- Công Ty Việt Mới là nhà phân phối thiết bị âm thanh thông báo, hệ thống hội thảo cho các hãng nổi tiếng thế giới như: Loa karaoke JARGUAR (Hàn Quốc), TOA (Nhật Bản), JBL (Mỹ), BOSCH (Đức), BMB (Nhật), CROWN (Mỹ ), YAMAHA (Nhật),.. Dự án thi công, lắp đặt thiết bị âm thanh của chúng tôi hiện đã và đang được các đối tác trong và ngoài nước tin tưởng, trong đó có các đối tác đến từ Hàn Quốc và Trung Quốc.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 19 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty Cổ Phần Âm Thanh ánh Sáng Việt Mới
Loại hình kinh doanh
Thương mại, Dịch Vụ
Thị trường chính
Toàn Quốc, Nhập khẩu (Hàn Quốc, Trung Quốc)
Mã số thuế
0105817303
Năm thành lập
2012
Số lượng nhân viên
Từ 51 - 100 người
Chứng nhận, chứng chỉ
ISO 9001:2000
Trụ sở
Toà Nhà 110 Trần Vỹ, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy,Hà Nội

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty Cổ Phần Âm Thanh ánh Sáng Việt Mới

Địa chỉ của Công Ty Cổ Phần Âm Thanh ánh Sáng Việt Mới ở đâu?
Công Ty Cổ Phần Âm Thanh ánh Sáng Việt Mới có địa chỉ tại Toà Nhà 110 Trần Vỹ, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty Cổ Phần Âm Thanh ánh Sáng Việt Mới?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty Cổ Phần Âm Thanh ánh Sáng Việt Mới qua số điện thoại 02463291333.
Công Ty Cổ Phần Âm Thanh ánh Sáng Việt Mới kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty Cổ Phần Âm Thanh ánh Sáng Việt Mới hoạt động trong các ngành nghề: Thiết Bị Âm Thanh, Hệ Thống Âm Thanh, ánh Sáng - Đèn Sân Khấu Và Thiết Bị Sân Khấu (Máy Khói, Máy Phun Lửa,.), Dàn Âm Thanh (Hội Trường, karaoke, Sân Khấu,..) - Thiết Kế Và Lắp Đặt, Loa, Micro, Âm Li, Mixer - Thiết Bị Và Phụ Kiện.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty Cổ Phần Âm Thanh ánh Sáng Việt Mới qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website vietmoiaudio.com.
Công Ty Cổ Phần Âm Thanh ánh Sáng Việt Mới được thành lập năm nào?
Công Ty Cổ Phần Âm Thanh ánh Sáng Việt Mới được thành lập năm 2012.
Gọi điện: 0983362236
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.