Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Du Lịch Việt Nam - Hà Nội

Xác thực
i
Thông tin đã được doanh nghiệp xác nhận

Giúp bạn biết đây là doanh nghiệp đã đứng tên và tự xác nhận thông tin của mình — không ẩn danh.

  • Doanh nghiệp đã cung cấp mã số thuế và thông tin đăng ký kinh doanh
  • Doanh nghiệp đã ký xác nhận qua phiếu đăng ký có đóng dấu hoặc hợp đồng hợp tác với Trang Vàng Việt Nam

Thông tin do doanh nghiệp cung cấp và chịu trách nhiệm; Trang Vàng hỗ trợ đăng tải để bạn dễ tra cứu, không đánh giá hay bảo chứng chất lượng sản phẩm, dịch vụ hay giao dịch. Bạn nên tìm hiểu thêm và xác minh trước khi giao dịch.

136 Hàm Nghi, Phường Bến Thành, Quận 1, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Loại hìnhDịch vụ
Thành lập2007
Mã số thuế0100107187-001
Thị trườngToàn quốc, Quốc tế

Giới thiệu công ty

Công ty Du lịch Vietnamtourism-Hanoi chuyên cung cấp đầy đủ các dịch vụ du lịch, bao gồm inbound, outbound, domestic, MICE và nhiều dịch vụ khác như vé máy bay, vận chuyển khách du lịch. Chúng tôi tự hào đón hàng chục nghìn lượt khách quốc tế đến thăm và khám phá vẻ đẹp của Việt Nam mỗi năm, cũng như hỗ trợ khách Việt Nam trải nghiệm các tour du lịch nước ngoài.
► Ngoài việc tổ chức các tour du lịch, Vietnamtourism-Hanoi còn tham gia vào việc tổ chức các sự kiện du lịch quan trọng như Hội chợ Du lịch Quốc tế – VITM, Diễn đàn phát triển Châu á, Đại lễ 1000 năm Thăng Long – Hà Nội, Diễn đàn Du lịch Đông Nam á, và Đại lễ Phật đản Liên hợp quốc.
► Chúng tôi hân hạnh được phục vụ và đồng hành cùng quý khách trên mọi hành trình khám phá và trải nghiệm!

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 11 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Du Lịch Việt Nam - Hà Nội
Loại hình kinh doanh
Dịch vụ
Thị trường chính
Toàn quốc, Quốc tế
Mã số thuế
0100107187-001
Năm thành lập
2007
Trụ sở
136 Hàm Nghi, Phường Bến Thành, Quận 1,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Du Lịch Việt Nam - Hà Nội

Địa chỉ của Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Du Lịch Việt Nam - Hà Nội ở đâu?
Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Du Lịch Việt Nam - Hà Nội có địa chỉ tại 136 Hàm Nghi, Phường Bến Thành, Quận 1, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Du Lịch Việt Nam - Hà Nội?
Quý khách có thể liên hệ Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Du Lịch Việt Nam - Hà Nội qua số điện thoại 02838212474.
Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Du Lịch Việt Nam - Hà Nội kinh doanh ngành nghề gì?
Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Du Lịch Việt Nam - Hà Nội hoạt động trong các ngành nghề: Du Lịch - Tour Du Lịch, Du Lịch - Công Ty Du Lịch và Đại Lý, Du lịch - Các Dịch Vụ.
Liên hệ trực tuyến với Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Du Lịch Việt Nam - Hà Nội qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website dulichvietnamhanoi.vn.
Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Du Lịch Việt Nam - Hà Nội được thành lập năm nào?
Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Du Lịch Việt Nam - Hà Nội được thành lập năm 2007.
Gọi điện: 02838212474

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.