Besthome Kitchen - Công Ty TNHH BestHome Việt Nam

Xác thực
i
Thông tin đã được doanh nghiệp xác nhận

Giúp bạn biết đây là doanh nghiệp đã đứng tên và tự xác nhận thông tin của mình — không ẩn danh.

  • Doanh nghiệp đã cung cấp mã số thuế và thông tin đăng ký kinh doanh
  • Doanh nghiệp đã ký xác nhận qua phiếu đăng ký có đóng dấu hoặc hợp đồng hợp tác với Trang Vàng Việt Nam

Thông tin do doanh nghiệp cung cấp và chịu trách nhiệm; Trang Vàng hỗ trợ đăng tải để bạn dễ tra cứu, không đánh giá hay bảo chứng chất lượng sản phẩm, dịch vụ hay giao dịch. Bạn nên tìm hiểu thêm và xác minh trước khi giao dịch.

168 Đường Láng, P. Thịnh Quang, Q. Đống Đa, TP. Hà Nội
Besthome Hồ Chí Minh:
161A Tô Hiến Thành, P. 13, Q. 10, TP. Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0283.834.8885
Loại hìnhNhà sản xuất, thương mại, dịch vụ
Thành lập2011
Mã số thuế0105436481
Thị trườngToàn quốc, Nhập khẩu (Châu Âu)

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Besthome Việt Nam đã có hơn 9 năm hoạt động trên thương trường, chúng tôi là doanh nghiệp chuyên sản xuất tủ bếp hạng sang và cung cấp thiết bị bếp cao cấp.
Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp các giải pháp trọn gói từ tư vấn thiết kế, thi công lắp đặt và hoàn thiện mọi thiết bị đồ bếp cho gia chủ.
Với chúng tôi, kinh doanh thiết bị bếp không chỉ là bán cho khách hàng một sản phẩm mang tính vật chất, mà trên hết đó là giá trị tinh thần, chúng tôi giúp bạn thổi hồn vào không gian sống, để từng giây bạn quây quần bên gia đình là những giây phút thư giãn, bình yên và đắm chìm trong hạnh phúc.
Bạn cũng muốn gia đình mình có một không gian bếp Đẹp - Sang Trọng - Cá Tính. Hãy liên hệ ngay cho chúng tôi để nhận được tư vấn sớm nhất cùng nhiều Ưu Đãi Lớn

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 40 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Besthome Kitchen - Công Ty TNHH BestHome Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất, thương mại, dịch vụ
Thị trường chính
Toàn quốc, Nhập khẩu (Châu Âu)
Mã số thuế
0105436481
Năm thành lập
2011
Số lượng nhân viên
Từ 51 - 100 người
Trụ sở
168 Đường Láng, P. Thịnh Quang, Q. Đống Đa,TP. Hà Nội

Câu hỏi thường gặp · về Besthome Kitchen - Công Ty TNHH BestHome Việt Nam

Địa chỉ của Besthome Kitchen - Công Ty TNHH BestHome Việt Nam ở đâu?
Besthome Kitchen - Công Ty TNHH BestHome Việt Nam có địa chỉ tại 168 Đường Láng, P. Thịnh Quang, Q. Đống Đa, TP. Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ của Besthome Kitchen - Công Ty TNHH BestHome Việt Nam?
Quý khách có thể liên hệ Besthome Kitchen - Công Ty TNHH BestHome Việt Nam qua số điện thoại 02435623131.
Besthome Kitchen - Công Ty TNHH BestHome Việt Nam kinh doanh ngành nghề gì?
Besthome Kitchen - Công Ty TNHH BestHome Việt Nam hoạt động trong các ngành nghề: Tủ Bếp (Tủ Bếp Gỗ, Tủ Bếp Nhôm Kính,..các loại), Thiết Bị Nhà Bếp Gia Đình (Nồi Cơm, Máy Hút Mùi, Máy Xay..), Đồ Gia Dụng - Sản Xuất và Bán Buôn, Máy Lọc Nước Gia Đình Và Thiết Bị Lọc Nước - Kinh Doanh Và Phân Phối.
Liên hệ trực tuyến với Besthome Kitchen - Công Ty TNHH BestHome Việt Nam qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website besthome.com.vn.
Besthome Kitchen - Công Ty TNHH BestHome Việt Nam được thành lập năm nào?
Besthome Kitchen - Công Ty TNHH BestHome Việt Nam được thành lập năm 2011.
Gọi điện: 0904768911
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.