Công Ty TNHH Uni Media

Xác thực
i
Thông tin đã được doanh nghiệp xác nhận

Giúp bạn biết đây là doanh nghiệp đã đứng tên và tự xác nhận thông tin của mình — không ẩn danh.

  • Doanh nghiệp đã cung cấp mã số thuế và thông tin đăng ký kinh doanh
  • Doanh nghiệp đã ký xác nhận qua phiếu đăng ký có đóng dấu hoặc hợp đồng hợp tác với Trang Vàng Việt Nam

Thông tin do doanh nghiệp cung cấp và chịu trách nhiệm; Trang Vàng hỗ trợ đăng tải để bạn dễ tra cứu, không đánh giá hay bảo chứng chất lượng sản phẩm, dịch vụ hay giao dịch. Bạn nên tìm hiểu thêm và xác minh trước khi giao dịch.

Tầng 20, Phòng 3, Tòa Nhà Vincom Center Đồng Khởi, 72 Lê Thánh Tôn, P. Bến Nghé TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Loại hìnhCông ty dịch vụ
Thành lập2015
Mã số thuế0313444645
Thị trườngToàn quốc

Giới thiệu công ty

Công ty TNHH Uni Media được thành lập vào năm 2015. Chúng tôi mang đến các giải pháp và dịch vụ tiếp thị cho mọi doanh nghiệp trên các lĩnh vực do chính chúng tôi xây dựng và phát triển.
Kênh Offline:
- Tạp chí Shopping - Kênh mua sắm Offline.
-Tạp chí Nguồn Địa ốc - Kênh mua bán Bất Động Sản.
- Tạp chí ẩm Thực & Tiệc - Giới thiệu các địa điểm ăn uống.
- Tạp chí Welcome To Sài Gòn - Giới thiệu các địa điểm du lịch tại Thành Phố Hồ Chí Minh và ngoại ô lân cận.
Kênh online:
- www.alan.vn - Cửa hàng trực tuyến.
- www.nenchon.vn - Website tin tức quảng cáo dành cho doanh nghiệp.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 6 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Uni Media
Loại hình kinh doanh
Công ty dịch vụ
Thị trường chính
Toàn quốc
Mã số thuế
0313444645
Năm thành lập
2015
Số lượng nhân viên
Từ 51 - 100 người
Trụ sở
Tầng 20, Phòng 3, Tòa Nhà Vincom Center Đồng Khởi, 72 Lê Thánh Tôn, P. Bến NghéTP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Uni Media

Địa chỉ của Công Ty TNHH Uni Media ở đâu?
Công Ty TNHH Uni Media có địa chỉ tại Tầng 20, Phòng 3, Tòa Nhà Vincom Center Đồng Khởi, 72 Lê Thánh Tôn, P. Bến Nghé TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Uni Media?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Uni Media qua số điện thoại 02839329777.
Công Ty TNHH Uni Media kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Uni Media hoạt động trong các ngành nghề: Quảng Cáo Trực Tuyến, Tiếp Thị - Tư Vấn Và Dịch Vụ.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Uni Media qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website unimedia.vn.
Công Ty TNHH Uni Media được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Uni Media được thành lập năm 2015.
Gọi điện: 0997884000
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.