Cơ sở hoa kiểng Hùng Thy

Cập nhật 1/11/2023
152 Khóm Sa Nhiên, Phường Tân Qui Đông, Thành Phố Sa Đéc, Đồng Tháp
Loại hìnhThương mại, Dịch vụ
Thị trườngToàn quốc

Giới thiệu công ty

Hoa kiểng Hùng Thy là một địa điểm du lịch nổi tiếng tại Đồng Tháp với không gian xanh mát, thoáng đãng và đầy sức sống.
Không chỉ thế, chúng tôi còn là khu sinh thái với các loại cây xanh như cây có hoa, cỏ thảm sân vườn, cây ăn trái,.. Và kèm theo dịch vụ trang trí cảnh quan sân vườn, decor quán cafe
Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn qua hotline 0918708965!

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 5 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Cơ sở hoa kiểng Hùng Thy
Loại hình kinh doanh
Thương mại, Dịch vụ
Thị trường chính
Toàn quốc
Trụ sở
152 Khóm Sa Nhiên, Phường Tân Qui Đông, Thành Phố Sa Đéc,Đồng Tháp

Câu hỏi thường gặp · về Cơ sở hoa kiểng Hùng Thy

Địa chỉ của Cơ sở hoa kiểng Hùng Thy ở đâu?
Cơ sở hoa kiểng Hùng Thy có địa chỉ tại 152 Khóm Sa Nhiên, Phường Tân Qui Đông, Thành Phố Sa Đéc, Đồng Tháp.
Số điện thoại liên hệ của Cơ sở hoa kiểng Hùng Thy?
Quý khách có thể liên hệ Cơ sở hoa kiểng Hùng Thy qua số điện thoại 0939236122.
Cơ sở hoa kiểng Hùng Thy kinh doanh ngành nghề gì?
Cơ sở hoa kiểng Hùng Thy hoạt động trong các ngành nghề: Cây Công Trình, Cây Xanh Đô Thị (Cây Bóng Mát, Lá Kim, Lá Màu,.), Thiết Kế Cảnh Quan (Khu Đô Thị, Công Viên, Khu Du Lịch,.).
Liên hệ trực tuyến với Cơ sở hoa kiểng Hùng Thy qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website hoakienghungthy.com.
Gọi điện: 0939236122
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.