Công Ty TNHH Phát Triển Dịch Vụ Kỹ Thương Đà Nẵng

Cập nhật 6/6/2025
số 125 Trường Chinh, P. An Khê, Q. Thanh Khê, Tp. Đà Nẵng
Loại hìnhDịch vụ, Thương mại
Thành lập2012
Mã số thuế0401926422
Thị trườngMiền Trung

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Phát Triển Dịch Vụ Kỹ Thương Đà Nẵng là một trong những công ty trong ngành kiểm soát côn trùng tại thi trường Miền Trung.
Dịch vụ: Xử lý các loại côn trùng gây hại, diệt và kiểm soát chuột, phòng trừ, diệt mối,..
Sản phẩm: Thuốc diệt côn trùng, thuốc diệt ruồi, thuốc diệt muỗi,..
Với trang thiết bị hiện đại, cùng với bộ phận quản lý chuyên nghiệp, đội ngũ kỹ sư và kỹ thuật lành nghề, chúng tôi luôn mang đến những dịch vụ chất lượng cao, bảo đảm tiến độ, giá thành hợp lý nhằm đáp ứng yêu cầu ngày càng cao của khách hàng.
Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 8 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Phát Triển Dịch Vụ Kỹ Thương Đà Nẵng
Loại hình kinh doanh
Dịch vụ, Thương mại
Thị trường chính
Miền Trung
Mã số thuế
0401926422
Năm thành lập
2012
Số lượng nhân viên
Từ 5 - 10 người
Trụ sở
số 125 Trường Chinh, P. An Khê, Q. Thanh Khê,Tp. Đà Nẵng

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Phát Triển Dịch Vụ Kỹ Thương Đà Nẵng

Địa chỉ của Công Ty TNHH Phát Triển Dịch Vụ Kỹ Thương Đà Nẵng ở đâu?
Công Ty TNHH Phát Triển Dịch Vụ Kỹ Thương Đà Nẵng có địa chỉ tại số 125 Trường Chinh, P. An Khê, Q. Thanh Khê, Tp. Đà Nẵng.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Phát Triển Dịch Vụ Kỹ Thương Đà Nẵng?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Phát Triển Dịch Vụ Kỹ Thương Đà Nẵng qua số điện thoại 0973074874.
Công Ty TNHH Phát Triển Dịch Vụ Kỹ Thương Đà Nẵng kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Phát Triển Dịch Vụ Kỹ Thương Đà Nẵng hoạt động trong các ngành nghề: Diệt Mối, Diệt Côn Trùng - Công Ty Diệt Mối, Diệt Côn Trùng, Thuốc Diệt Mối, Thuốc Diệt (Chuột, Ruồi muỗi, Kiến, Gián,.).
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Phát Triển Dịch Vụ Kỹ Thương Đà Nẵng qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website dietcontrungdanang.com.
Công Ty TNHH Phát Triển Dịch Vụ Kỹ Thương Đà Nẵng được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Phát Triển Dịch Vụ Kỹ Thương Đà Nẵng được thành lập năm 2012.
Gọi điện: 0973074874
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.