Công Ty TNHH May Mặc Ever - Glory (Việt Nam)

Cập nhật 14/10/2019
Lô 13, KCN Nam Sách, P. Ái Quốc, TP. Hải Dương, Hải Dương
Loại hìnhSản Xuất - Thương Mại
Thành lập2005
Mã số thuế0800286372
Thị trườngToàn Quốc, Quốc tế

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH May Ever-Glory (Việt Nam) là một công ty con thuộc sở hữu hoàn toàn của Ever-Glory International Group Apparel Inc., tại tỉnh Nam Kinh, Trung Quốc. Ever-Glory phục vụ một số thương hiệu và cửa hàng bán lẻ nổi tiếng bằng cách cung cấp một bộ đầy đủ các dịch vụ quản lý chuỗi cung ứng về phát triển và thiết kế vải, lấy mẫu, tìm nguồn cung ứng, kiểm soát chất lượng, sản xuất, hậu cần, thủ tục hải quan và phân phối,..
Công ty chúng tôi hoạt động chuyên nghiệp trong lĩnh vực may mặc và xuất khẩu quần áo nam nữ, quần áo trẻ em,..trong thị trường trong nước và nước ngoài như Châu Âu (Italya,..)

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Ngành nghề kinh doanh · 1 ngành

Sản phẩm dịch vụ · 5 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH May Mặc Ever - Glory (Việt Nam)
Loại hình kinh doanh
Sản Xuất - Thương Mại
Thị trường chính
Toàn Quốc, Quốc tế
Mã số thuế
0800286372
Năm thành lập
2005
Số lượng nhân viên
Trên 1.000 người
Chứng nhận, chứng chỉ
WRAP, BSCI
Trụ sở
Lô 13, KCN Nam Sách, P. Ái Quốc, TP. Hải Dương,Hải Dương

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH May Mặc Ever - Glory (Việt Nam)

Địa chỉ của Công Ty TNHH May Mặc Ever - Glory (Việt Nam) ở đâu?
Công Ty TNHH May Mặc Ever - Glory (Việt Nam) có địa chỉ tại Lô 13, KCN Nam Sách, P. Ái Quốc, TP. Hải Dương, Hải Dương.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH May Mặc Ever - Glory (Việt Nam)?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH May Mặc Ever - Glory (Việt Nam) qua số điện thoại (0220)3751255.
Công Ty TNHH May Mặc Ever - Glory (Việt Nam) kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH May Mặc Ever - Glory (Việt Nam) hoạt động trong các ngành nghề: May Mặc - Các Công Ty May Mặc.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH May Mặc Ever - Glory (Việt Nam) qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website www.ever-glory.com.cn.
Công Ty TNHH May Mặc Ever - Glory (Việt Nam) được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH May Mặc Ever - Glory (Việt Nam) được thành lập năm 2005.
Gọi điện: 0796718129
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.