Công Ty TNHH Angeei Việt Nam

Xác thực
i
Thông tin đã được doanh nghiệp xác nhận

Giúp bạn biết đây là doanh nghiệp đã đứng tên và tự xác nhận thông tin của mình — không ẩn danh.

  • Doanh nghiệp đã cung cấp mã số thuế và thông tin đăng ký kinh doanh
  • Doanh nghiệp đã ký xác nhận qua phiếu đăng ký có đóng dấu hoặc hợp đồng hợp tác với Trang Vàng Việt Nam

Thông tin do doanh nghiệp cung cấp và chịu trách nhiệm; Trang Vàng hỗ trợ đăng tải để bạn dễ tra cứu, không đánh giá hay bảo chứng chất lượng sản phẩm, dịch vụ hay giao dịch. Bạn nên tìm hiểu thêm và xác minh trước khi giao dịch.

Lô CN13-1, KCN Yên Phong mở rộng, X. Dũng Liệt, H. Yên Phong, Bắc Ninh
Loại hìnhNhà sản xuất, Thương mại
Thành lập2019
Mã số thuế2301099028
Thị trườngToàn quốc, Quốc tế
Khách hàng chínhĐơn vị sản xuất trong nước và quốc tế

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Angeei Việt Nam là doanh nghiệp 100% vốn đầu tư của Trung Quốc, hoạt động dưới sự quản lý của tổng công ty SHENZHEN GRENTECH CO., LTD. Với tổng diện tích 20.000 m2 và khoảng trên 100 nhân lực, chúng tôi chuyên hoạt động trong lĩnh vực:
❶ Sản xuất, lắp ráp, vận hành và thử nghiệm các sản phẩm điện tử và các sản phẩm mang tần số vô tuyến như: Ăng ten, các thiết bị bộ lọc RF 5G, sản xuất mô đun RF, bộ rada phát sóng, các mạch vi chip, bộ kích sóng, bộ khuếch đại tín hiệu di động,..
❷ Sản xuất và lắp ráp linh kiện điện tử, xe điện thông minh, xe đạp điện, xe máy điện, dây chuyền máy sản xuất khẩu trang và các sản phẩm liên quan khác.
Với hơn 20 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực nghiên cứu và chế tạo các thiết bị có độ chính xác cao, đòi hỏi cơ sở vật chất thiết bị hiện đại hàng đầu, đội ngũ kỹ thuật lành nghề, chúng tôi mang đến những sản phẩm có chất lượng cao, tiến độ giao hàng đảm bảo, giá thành hợp lý nhằm đáp ứng yêu cầu và nhu cầu khác nhau của khách hàng.
Các khách hàng chính của công ty đều là những ông lớn trong lĩnh vực thông tin tại Trung Quốc nói riêng và trên thế giới nói chung như: China Mobile, China Unicom, China Telecom, China Tower, Zte, Ericsson, Nokia, Huawei, Vodafone, Etisalat, Viettel,..

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 18 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Angeei Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất, Thương mại
Thị trường chính
Toàn quốc, Quốc tế
Khách hàng chính
Đơn vị sản xuất trong nước và quốc tế
Mã số thuế
2301099028
Năm thành lập
2019
Số lượng nhân viên
Từ 101 - 200 người
Chứng nhận, chứng chỉ
ISO 9001:2000
Trụ sở
Lô CN13-1, KCN Yên Phong mở rộng, X. Dũng Liệt, H. Yên Phong,Bắc Ninh

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Angeei Việt Nam

Địa chỉ của Công Ty TNHH Angeei Việt Nam ở đâu?
Công Ty TNHH Angeei Việt Nam có địa chỉ tại Lô CN13-1, KCN Yên Phong mở rộng, X. Dũng Liệt, H. Yên Phong, Bắc Ninh.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Angeei Việt Nam?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Angeei Việt Nam qua số điện thoại 02223908820.
Công Ty TNHH Angeei Việt Nam kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Angeei Việt Nam hoạt động trong các ngành nghề: Linh Kiện Điện Tử, Xe Điện - Xe Đạp Điện, Xe Máy Điện, Ô Tô Điện, Khẩu Trang - Máy Móc Và Dây Chuyền Sản Xuất.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Angeei Việt Nam qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website grtvietnam.com.vn.
Công Ty TNHH Angeei Việt Nam được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Angeei Việt Nam được thành lập năm 2019.
Gọi điện: (0222)3908820
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.