Công Ty Cổ Phần Sản Xuất - Xuất Nhập Khẩu Thành Công

Cập nhật 14/7/2021
Lô CN5, CCN Ngọc Hồi, X. Ngọc Hồi, H.Thanh Trì, Hà Nội
Loại hìnhNhà sản xuất
Thành lập2001
Mã số thuế0101162092
Thị trườngToàn quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty Cổ Phần Sản Xuất - Xuất Nhập Khẩu Thành Công là đơn vị chuyên sản xuất và cung cấp sản phẩm nhôm định hình, thanh nhôm định hình,..
Đến với chúng tôi Quý khách hàng sẽ được đảm bảo:
- Bảo hành sản phẩm 20 năm
- Dây chuyền sản xuất chất lượng cao theo tiêu chuẩn Mỹ, úc, Nhật Bản,..
- Sản phẩm đạt tiêu chuẩn JIS H4100-1999, ISO 9001: 2015,..

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Ngành nghề kinh doanh · 1 ngành

Sản phẩm dịch vụ · 10 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty Cổ Phần Sản Xuất - Xuất Nhập Khẩu Thành Công
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất
Thị trường chính
Toàn quốc
Mã số thuế
0101162092
Năm thành lập
2001
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người
Trụ sở
Lô CN5, CCN Ngọc Hồi, X. Ngọc Hồi, H.Thanh Trì,Hà Nội

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty Cổ Phần Sản Xuất - Xuất Nhập Khẩu Thành Công

Địa chỉ của Công Ty Cổ Phần Sản Xuất - Xuất Nhập Khẩu Thành Công ở đâu?
Công Ty Cổ Phần Sản Xuất - Xuất Nhập Khẩu Thành Công có địa chỉ tại Lô CN5, CCN Ngọc Hồi, X. Ngọc Hồi, H.Thanh Trì, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty Cổ Phần Sản Xuất - Xuất Nhập Khẩu Thành Công?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty Cổ Phần Sản Xuất - Xuất Nhập Khẩu Thành Công qua số điện thoại 02436873766.
Công Ty Cổ Phần Sản Xuất - Xuất Nhập Khẩu Thành Công kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty Cổ Phần Sản Xuất - Xuất Nhập Khẩu Thành Công hoạt động trong các ngành nghề: Nhôm Định Hình, Thanh Nhôm Định Hình.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty Cổ Phần Sản Xuất - Xuất Nhập Khẩu Thành Công qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website thanhcongalumi.vn.
Công Ty Cổ Phần Sản Xuất - Xuất Nhập Khẩu Thành Công được thành lập năm nào?
Công Ty Cổ Phần Sản Xuất - Xuất Nhập Khẩu Thành Công được thành lập năm 2001.
Gọi điện: (024)36840466
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.