Nhông Xích Công Nghiệp Dũng Trí - Công Ty TNHH XNK Vật Tư Công Nghiệp Dũng Trí

Nhông Xích Công Nghiệp Dũng Trí - Công Ty TNHH XNK Vật Tư Công Nghiệp Dũng Trí

Tài trợ Xác thực
i
Thông tin đã được doanh nghiệp xác nhận

Giúp bạn biết đây là doanh nghiệp đã đứng tên và tự xác nhận thông tin của mình — không ẩn danh.

  • Doanh nghiệp đã cung cấp mã số thuế và thông tin đăng ký kinh doanh
  • Doanh nghiệp đã ký xác nhận qua phiếu đăng ký có đóng dấu hoặc hợp đồng hợp tác với Trang Vàng Việt Nam

Thông tin do doanh nghiệp cung cấp và chịu trách nhiệm; Trang Vàng hỗ trợ đăng tải để bạn dễ tra cứu, không đánh giá hay bảo chứng chất lượng sản phẩm, dịch vụ hay giao dịch. Bạn nên tìm hiểu thêm và xác minh trước khi giao dịch.

438/4A Khu Phố 22, Đường Mã Lò, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Loại hìnhThương mại
Mã số thuế0316665610
Thị trườngToàn quốc
Khách hàng chínhKhách hàng mua sỉ/ lẻ

Giới thiệu công ty

Nhông Xích Công Nghiệp Dũng Trí - Chuyên nhập khẩu và phân phối sỉ, lẻ trên toàn quốc các sản phẩm:
► Nhông công nghiệp: Nhông curoa, nhông bách vít, nhông côn xoắn,..
► Sên xích công nghiệp: Xích băng tải inox, xích tải inox 304, dây sên 4 dãy,..
► Khớp nối: Khớp nối xích, khớp nối buloong, khớp nối trục 304,..
► Sản phẩm khác: Nhựa công nghiệp, cao su tấm, băng tải cao su,..
Cam kết:
✓ Mẫu mã đa dạng, chủng loại phong phú
✓ Chất lượng cao, nhập khẩu từ các nước Nhật, Trung Quốc, Đài Loan, Hàn Quốc
✓ Đảm bảo tiêu chuẩn quốc tế với giá cả hợp lý, cạnh tranh cao
Với hơn 5 NĂM kinh nghiệm hoạt động trong lĩnh vực nhông - sên - khớp nối, Dũng Trí đã không ngừng khẳng định vị thế của mình trên thị trường và niềm tin đối với khách hàng. Đến với chúng tôi, quý khách có thể an tâm về giá cả, chất lượng, dịch vụ. Bởi vì chúng tôi luôn không ngừng hoàn thiện, nâng cao chất lượng phục vụ, dịch vụ và các giải pháp hiệu quả để đáp ứng sự mong đợi của quý khách.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 30 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Nhông Xích Công Nghiệp Dũng Trí - Công Ty TNHH XNK Vật Tư Công Nghiệp Dũng Trí
Loại hình kinh doanh
Thương mại
Thị trường chính
Toàn quốc
Khách hàng chính
Khách hàng mua sỉ/ lẻ
Mã số thuế
0316665610
Trụ sở
438/4A Khu Phố 22, Đường Mã Lò, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Nhông Xích Công Nghiệp Dũng Trí - Công Ty TNHH XNK Vật Tư Công Nghiệp Dũng Trí

Địa chỉ của Nhông Xích Công Nghiệp Dũng Trí - Công Ty TNHH XNK Vật Tư Công Nghiệp Dũng Trí ở đâu?
Nhông Xích Công Nghiệp Dũng Trí - Công Ty TNHH XNK Vật Tư Công Nghiệp Dũng Trí có địa chỉ tại 438/4A Khu Phố 22, Đường Mã Lò, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Nhông Xích Công Nghiệp Dũng Trí - Công Ty TNHH XNK Vật Tư Công Nghiệp Dũng Trí?
Quý khách có thể liên hệ Nhông Xích Công Nghiệp Dũng Trí - Công Ty TNHH XNK Vật Tư Công Nghiệp Dũng Trí qua số điện thoại 0987675018.
Nhông Xích Công Nghiệp Dũng Trí - Công Ty TNHH XNK Vật Tư Công Nghiệp Dũng Trí kinh doanh ngành nghề gì?
Nhông Xích Công Nghiệp Dũng Trí - Công Ty TNHH XNK Vật Tư Công Nghiệp Dũng Trí hoạt động trong các ngành nghề: Nhông Xích Công Nghiệp (Xích công nghiệp, Xích Tải, Dây Sên), ống Nối, Khớp nối Kim Loại, Băng Tải Cao Su, Nhựa - Các Công Ty Nhựa, Cao Su - Tấm, Miếng, Thảm Cao Su.
Liên hệ trực tuyến với Nhông Xích Công Nghiệp Dũng Trí - Công Ty TNHH XNK Vật Tư Công Nghiệp Dũng Trí qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua website nhongsenxich.com.
Gọi điện: 0987675018
Chat Zalo

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.