Công Ty TNHH Công Nghệ SOTA GROUP

Xác thực
i
Thông tin đã được doanh nghiệp xác nhận

Giúp bạn biết đây là doanh nghiệp đã đứng tên và tự xác nhận thông tin của mình — không ẩn danh.

  • Doanh nghiệp đã cung cấp mã số thuế và thông tin đăng ký kinh doanh
  • Doanh nghiệp đã ký xác nhận qua phiếu đăng ký có đóng dấu hoặc hợp đồng hợp tác với Trang Vàng Việt Nam

Thông tin do doanh nghiệp cung cấp và chịu trách nhiệm; Trang Vàng hỗ trợ đăng tải để bạn dễ tra cứu, không đánh giá hay bảo chứng chất lượng sản phẩm, dịch vụ hay giao dịch. Bạn nên tìm hiểu thêm và xác minh trước khi giao dịch.

Tòa Nhà T&M Building, 160 Đường Số 20, Phường An Nhơn, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Loại hìnhDịch vụ
Thành lập2014
Mã số thuế0317108429
Thị trườngToàn quốc, quốc tế
Khách hàng chínhDoanh nghiệp vừa và nhỏ (SME), doanh nghiệp xây dựng, doanh nghiệp logistics, doanh nghiệp sản xuất, doanh nghiệp thương mại, chủ đầu tư

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Công Nghệ SOTA GROUP hoạt động trong lĩnh vực thiết kế website, xây dựng nhận diện thương hiệu, thiết kế hồ sơ năng lực doanh nghiệp và triển khai Digital Marketing, hướng tới cung cấp giải pháp đồng bộ giúp doanh nghiệp nâng cao hình ảnh, mở rộng hoạt động kinh doanh và thúc đẩy chuyển đổi số. Doanh nghiệp triển khai dịch vụ trên phạm vi toàn quốc với đội ngũ nhân sự và quy trình phát triển dự án chuyên nghiệp.
Thế mạnh nổi bật của SOTA GROUP:
• Thiết kế website doanh nghiệp, website theo yêu cầu, Landing Page, website chuẩn SEO và website bán hàng.
• Thiết kế hồ sơ năng lực (Profile), Catalogue, Brochure cùng hệ thống nhận diện thương hiệu phục vụ hoạt động bán hàng và đấu thầu.
• Cung cấp dịch vụ SEO, quản trị website, tư vấn và triển khai các giải pháp Digital Marketing đồng bộ.
• Hơn 9 năm kinh nghiệm, đã triển khai hơn 3.000 dự án hồ sơ năng lực, phục vụ khách hàng trên 63 tỉnh, thành phố với quy mô đội ngũ trên 40 nhân sự theo thông tin doanh nghiệp cung cấp.
Liên hệ SOTA GROUP để được tư vấn giải pháp website, thương hiệu và Digital Marketing phù hợp với mục tiêu phát triển của doanh nghiệp.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 24 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Công Nghệ SOTA GROUP
Loại hình kinh doanh
Dịch vụ
Thị trường chính
Toàn quốc, quốc tế
Khách hàng chính
Doanh nghiệp vừa và nhỏ (SME), doanh nghiệp xây dựng, doanh nghiệp logistics, doanh nghiệp sản xuất, doanh nghiệp thương mại, chủ đầu tư
Mã số thuế
0317108429
Năm thành lập
2014
Số lượng nhân viên
Từ 101 - 200 người
Trụ sở
Tòa Nhà T&M Building, 160 Đường Số 20, Phường An Nhơn,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Công Nghệ SOTA GROUP

Địa chỉ của Công Ty TNHH Công Nghệ SOTA GROUP ở đâu?
Công Ty TNHH Công Nghệ SOTA GROUP có địa chỉ tại Tòa Nhà T&M Building, 160 Đường Số 20, Phường An Nhơn, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Công Nghệ SOTA GROUP?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Công Nghệ SOTA GROUP qua số điện thoại 0939857111.
Công Ty TNHH Công Nghệ SOTA GROUP kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Công Nghệ SOTA GROUP hoạt động trong các ngành nghề: Website - Thiết Kế Trang Web, Quảng Cáo Trực Tuyến, Thiết Kế Logo, Thiết Kế Nhận Diện Thương Hiệu.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Công Nghệ SOTA GROUP qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website sotavietnam.com.
Công Ty TNHH Công Nghệ SOTA GROUP được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Công Nghệ SOTA GROUP được thành lập năm 2014.
Gọi điện: 0939857111
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.