Công Ty TNHH Xây Dựng TNTY

Xác thực
i
Thông tin đã được doanh nghiệp xác nhận

Giúp bạn biết đây là doanh nghiệp đã đứng tên và tự xác nhận thông tin của mình — không ẩn danh.

  • Doanh nghiệp đã cung cấp mã số thuế và thông tin đăng ký kinh doanh
  • Doanh nghiệp đã ký xác nhận qua phiếu đăng ký có đóng dấu hoặc hợp đồng hợp tác với Trang Vàng Việt Nam

Thông tin do doanh nghiệp cung cấp và chịu trách nhiệm; Trang Vàng hỗ trợ đăng tải để bạn dễ tra cứu, không đánh giá hay bảo chứng chất lượng sản phẩm, dịch vụ hay giao dịch. Bạn nên tìm hiểu thêm và xác minh trước khi giao dịch.

Số SAV6 - 01.01, The Sun Avenue, 28 Đại Lộ Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Thành phố Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Loại hìnhThương Mại, Nhà Phân Phối - Bán Sỉ
Thành lập2017
Mã số thuế0314669063
Thị trườngToàn quốc

Giới thiệu công ty

TNTY GROUP chính thức đi vào hoạt động vào năm 2017, nhanh chóng trở thành thương hiệu dẫn đầu ở Châu Âu và Đông Nam á. Chúng tôi cung cấp các dịch vụ tư vấn thiết kế & cung cấp Thiết bị cho Khu vui chơi trẻ em, Sân chơi ngoài trời, Sân chơi trong nhà, Sân chơi Nước, Thể thao và Sàn An toàn.
TNTY có 2 văn phòng đặt tại Thụy Điển và Việt Nam. Đội ngũ nhân viên lên đến hơn 200 người và làm việc trên toàn thế giới với năng lực chuyên môn cao, giàu kinh nghiệm và cực kì chuyên nghiệp.
TNTY Group là thương hiệu hàng đầu Việt Nam trong lĩnh vực cung cấp thiết bị sân chơi trẻ em với trụ sở chính đặt tại Hồ Chí Minh. Chúng tôi cam kết tạo ra những khu vui chơi tuyệt vời nhất để các em có thể khám phá và phát triển thể chất nhiều hơn nữa.
Chúng tôi sẽ mang đến hệ thống vui chơi chất lượng cao, đa dạng nhiều loại hình thiết bị thú vị trong đó tích hợp các yếu tố giải trí vào mỗi chủ đề khác nhau cho các bé. TNTY Group đã, đang và sẽ tiếp tục học hỏi nghiên cứu, sáng tạo hơn nữa để đem đến giá trị đích thực và niềm vui cho trẻ em vào mỗi khu vui chơi của TNTY.
Đặc biệt, TNTY đang từng bước khẳng định thương hiệu và ngày càng vươn xa hơn trong lĩnh vực cung cấp thiết bị sân chơi chất lượng cao theo tiêu chuẩn Quốc tế.
Mục tiêu của chúng tôi đó là xây dựng một cộng đồng hạnh phúc và lành mạnh. Chúng tôi cung cấp các giải pháp sân chơi, thiết bị thể dục và thể thao cho mọi người ở mọi lứa tuổi. Các sản phẩm và chất lượng dịch vụ tốt nhất từ công ty chúng tôi luôn hướng tới phương châm hài hòa với thế giới “Bringing Harmony to the World”.
Tín – Chất Lượng – Chính Trực – Chuyên Nghiệp chính là tiêu chí của TNTY Group.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 5 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Xây Dựng TNTY
Loại hình kinh doanh
Thương Mại, Nhà Phân Phối - Bán Sỉ
Thị trường chính
Toàn quốc
Mã số thuế
0314669063
Năm thành lập
2017
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người
Trụ sở
Số SAV6 - 01.01, The Sun Avenue, 28 Đại Lộ Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Thành phố Thủ Đức,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Xây Dựng TNTY

Địa chỉ của Công Ty TNHH Xây Dựng TNTY ở đâu?
Công Ty TNHH Xây Dựng TNTY có địa chỉ tại Số SAV6 - 01.01, The Sun Avenue, 28 Đại Lộ Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Thành phố Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Xây Dựng TNTY?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Xây Dựng TNTY qua số điện thoại 02866898888.
Công Ty TNHH Xây Dựng TNTY kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Xây Dựng TNTY hoạt động trong các ngành nghề: Thể Dục Thể Thao - Trang Phục, Dụng Cụ và Thiết Bị, Đồ Chơi Ngoài Trời - Sản Xuất Và Thi Công Lắp Đặt, Sàn Cao Su, Thảm Trải Sàn Cao Su.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Xây Dựng TNTY qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website tntygroup.com.
Công Ty TNHH Xây Dựng TNTY được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Xây Dựng TNTY được thành lập năm 2017.
Gọi điện: 0907168111
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.