Công Ty Thu Mua Phế Liệu Tuấn Hùng

Cập nhật 6/12/2024
Thửa Đất Số 4675, Tờ Bản Đồ Số 3TDH, KP. Đông Chiêu, P. Tân Đông Hiệp, TP. Dĩ An, Bình Dương
Loại hìnhDịch vụ
Thị trườngBình Dương

Giới thiệu công ty

Công Ty Thu Mua Phế Liệu Tuấn Hùng là đơn vị thu mua phế liệu uy tín tại Bình Dương: phế liệu nhựa, phế liệu giấy, phế liệu inox,..
Với quy trình làm việc chuyên nghiệp cùng kết nối tốc độ, chúng tôi tránh làm bạn lãng phí thời gian vô ích. Thay vào đó, đội ngũ có tâm, nhiệt tình của Phế Liệu Tuấn Hùng sẽ giúp quý đối tác sớm có báo giá chính xác, cao hàng đầu thị trường.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Ngành nghề kinh doanh · 3 ngành

Sản phẩm dịch vụ · 5 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty Thu Mua Phế Liệu Tuấn Hùng
Loại hình kinh doanh
Dịch vụ
Thị trường chính
Bình Dương
Trụ sở
Thửa Đất Số 4675, Tờ Bản Đồ Số 3TDH, KP. Đông Chiêu, P. Tân Đông Hiệp, TP. Dĩ An,Bình Dương

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty Thu Mua Phế Liệu Tuấn Hùng

Địa chỉ của Công Ty Thu Mua Phế Liệu Tuấn Hùng ở đâu?
Công Ty Thu Mua Phế Liệu Tuấn Hùng có địa chỉ tại Thửa Đất Số 4675, Tờ Bản Đồ Số 3TDH, KP. Đông Chiêu, P. Tân Đông Hiệp, TP. Dĩ An, Bình Dương.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty Thu Mua Phế Liệu Tuấn Hùng?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty Thu Mua Phế Liệu Tuấn Hùng qua số điện thoại 0983153979.
Công Ty Thu Mua Phế Liệu Tuấn Hùng kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty Thu Mua Phế Liệu Tuấn Hùng hoạt động trong các ngành nghề: Nhựa Phế Liệu, Giấy Phế Liệu, Phế Liệu Inox.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty Thu Mua Phế Liệu Tuấn Hùng qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website phelieutuanhung.com.
Gọi điện: 0983153979
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.