Công Ty TNHH Sản Xuất Thương Mại Hoàng Khánh

Xác thực
i
Thông tin đã được doanh nghiệp xác nhận

Giúp bạn biết đây là doanh nghiệp đã đứng tên và tự xác nhận thông tin của mình — không ẩn danh.

  • Doanh nghiệp đã cung cấp mã số thuế và thông tin đăng ký kinh doanh
  • Doanh nghiệp đã ký xác nhận qua phiếu đăng ký có đóng dấu hoặc hợp đồng hợp tác với Trang Vàng Việt Nam

Thông tin do doanh nghiệp cung cấp và chịu trách nhiệm; Trang Vàng hỗ trợ đăng tải để bạn dễ tra cứu, không đánh giá hay bảo chứng chất lượng sản phẩm, dịch vụ hay giao dịch. Bạn nên tìm hiểu thêm và xác minh trước khi giao dịch.

6 Hoàng Cầu, Q. Đống Đa, Hà Nội
Loại hìnhNhà Sản Xuất, Thương Mại, Dịch Vụ
Thành lập2001
Mã số thuế0101157945
Thị trườngToàn Quốc

Giới thiệu công ty

Nội Thất The Home - Công Ty TNHH Sản Xuất Thương Mại Hoàng Khánh chuyên sản xuất và cung cấp, tư vấn và thiết kế các sản phẩm nội thất cho gia đình, văn phòng, khách sạn.
The Home là thương hiệu cho các sản phẩm: Rèm cửa, sofa, đồ gỗ trang trí nội thất với những mẫu thiết kế sáng tạo, phục vụ cho quý khách.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 15 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Sản Xuất Thương Mại Hoàng Khánh
Loại hình kinh doanh
Nhà Sản Xuất, Thương Mại, Dịch Vụ
Thị trường chính
Toàn Quốc
Mã số thuế
0101157945
Năm thành lập
2001
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người
Trụ sở
6 Hoàng Cầu, Q. Đống Đa,Hà Nội

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Sản Xuất Thương Mại Hoàng Khánh

Địa chỉ của Công Ty TNHH Sản Xuất Thương Mại Hoàng Khánh ở đâu?
Công Ty TNHH Sản Xuất Thương Mại Hoàng Khánh có địa chỉ tại 6 Hoàng Cầu, Q. Đống Đa, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Sản Xuất Thương Mại Hoàng Khánh?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Sản Xuất Thương Mại Hoàng Khánh qua số điện thoại 02435148433.
Công Ty TNHH Sản Xuất Thương Mại Hoàng Khánh kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Sản Xuất Thương Mại Hoàng Khánh hoạt động trong các ngành nghề: Đồ Gỗ Nội Thất - Sản Xuất và Kinh Doanh Đồ Gỗ Nội Thất, Thiết Kế Nội Thất - Công Ty Thiết Kế Và Thi Công Nội Thất, Đồ Gỗ Nội Thất Văn Phòng, Đồ Gỗ Nội Thất Gia Đình - Sản Xuất Và Kinh Doanh, Đồ Trang Trí Nội Thất.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Sản Xuất Thương Mại Hoàng Khánh qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website thehome.vn.
Công Ty TNHH Sản Xuất Thương Mại Hoàng Khánh được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Sản Xuất Thương Mại Hoàng Khánh được thành lập năm 2001.
Gọi điện: 0916495868
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.