Công Ty Cổ Phần Giải Pháp Và Thiết Bị DHK

Xác thực
i
Thông tin đã được doanh nghiệp xác nhận

Giúp bạn biết đây là doanh nghiệp đã đứng tên và tự xác nhận thông tin của mình — không ẩn danh.

  • Doanh nghiệp đã cung cấp mã số thuế và thông tin đăng ký kinh doanh
  • Doanh nghiệp đã ký xác nhận qua phiếu đăng ký có đóng dấu hoặc hợp đồng hợp tác với Trang Vàng Việt Nam

Thông tin do doanh nghiệp cung cấp và chịu trách nhiệm; Trang Vàng hỗ trợ đăng tải để bạn dễ tra cứu, không đánh giá hay bảo chứng chất lượng sản phẩm, dịch vụ hay giao dịch. Bạn nên tìm hiểu thêm và xác minh trước khi giao dịch.

C310 - B15 (Resco Building), KĐT Đại Kim, P. Định Công, Q. Hoàng Mai, Hà Nội
Loại hìnhThương Mại
Thành lập2004
Mã số thuế0101504532
Thị trườngToàn quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty Cổ Phần Giải Pháp Và Thiết Bị DHK là công ty khởi nghiệp với dịch vụ tư vấn, cung cấp lắp đặt thiết bị chống sét.
+ An toàn là cam kết – Chất lượng là nền tảng: Mọi sản phẩm và dịch vụ đều được đầu tư kỹ lưỡng, kiểm định nghiêm ngặt nhằm đảm bảo vận hành bền vững, an toàn.
+ Đồng hành tận tâm – Giải pháp thiết thực: Đội ngũ chuyên gia giàu kinh nghiệm luôn lắng nghe và tư vấn sát thực tế, đưa ra giải pháp tối ưu ngay từ đầu.
+ Hiệu quả vượt trội – Chi phí tối ưu: DHK rút ngắn thời gian triển khai, đảm bảo chất lượng cao, tiết kiệm chi phí vận hành và nâng cao hiệu quả đầu tư cho khách hàng.
Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 11 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty Cổ Phần Giải Pháp Và Thiết Bị DHK
Loại hình kinh doanh
Thương Mại
Thị trường chính
Toàn quốc
Mã số thuế
0101504532
Năm thành lập
2004
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người
Trụ sở
C310 - B15 (Resco Building), KĐT Đại Kim, P. Định Công, Q. Hoàng Mai,Hà Nội

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty Cổ Phần Giải Pháp Và Thiết Bị DHK

Địa chỉ của Công Ty Cổ Phần Giải Pháp Và Thiết Bị DHK ở đâu?
Công Ty Cổ Phần Giải Pháp Và Thiết Bị DHK có địa chỉ tại C310 - B15 (Resco Building), KĐT Đại Kim, P. Định Công, Q. Hoàng Mai, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty Cổ Phần Giải Pháp Và Thiết Bị DHK?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty Cổ Phần Giải Pháp Và Thiết Bị DHK qua số điện thoại 02462842688.
Công Ty Cổ Phần Giải Pháp Và Thiết Bị DHK kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty Cổ Phần Giải Pháp Và Thiết Bị DHK hoạt động trong các ngành nghề: Thiết Bị Chống Sét và Hệ Thống Chống Sét, Chống Sét Lan Truyền.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty Cổ Phần Giải Pháp Và Thiết Bị DHK qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website dhk.com.vn.
Công Ty Cổ Phần Giải Pháp Và Thiết Bị DHK được thành lập năm nào?
Công Ty Cổ Phần Giải Pháp Và Thiết Bị DHK được thành lập năm 2004.
Gọi điện: 0986199112
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.