Công Ty TNHH Thiết Bị Nhiệt Hơi Đức Dương

Cập nhật 13/1/2026
P401, CC 5 Tầng, Số 76 Nguyễn Chí Thanh, P. Láng Thượng, Q. Đống Đa, Hà Nội
Loại hìnhNhà Sản Xuất, Thương Mại
Thành lập2001
Mã số thuế0101095135
Thị trườngToàn quốc
Khách hàng chínhNhà máy đốt nồi hơi, lò hơi, sản xuất thực phẩm, dược phẩm,..

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Thiết Bị Nhiệt Hơi Đức Dương được thành lập ngày 09/ 01/ 2001.
✿ Với 24 năm kinh nghiệm lĩnh vực đầu đốt công nghiệp cho các đơn vị trên khắp cả nước: Đầu đốt dầu FO, đầu đốt dầu DO, đầu đốt CNG, đầu đốt LPG,..
✿ Hiện nay, chúng tôi có nhà máy tại Cụm CN Đan Phượng - Hà Nội, chuyên nhận đại tu sửa chữa tất cả các loại đầu đốt của các hãng sản xuất đầu đốt trên thế giới.
✿ Ngoài ra, chúng tôi cung cấp đa dạng thiết bị công nghiệp bao gồm: Máy đốt rác y tế, máy khí nóng, buồng sấy công nghiệp, lò hơi đốt dầu,..
Cam kết sản phẩm của chúng tôi:
♦ Mang đến những sản phẩm chất lượng, hoạt động bền bỉ cho khách hàng
♦ Cung cấp dịch vụ trọn gói: Từ tư vấn lắp đặt, hướng dẫn sử dụng đến bảo trì, bảo dưỡng,..
♦ Giá cả cạnh tranh, có chiết khấu dành cho các đơn hàng lớn
♦ Hỗ trợ giao hàng trên toàn quốc.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 12 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Thiết Bị Nhiệt Hơi Đức Dương
Loại hình kinh doanh
Nhà Sản Xuất, Thương Mại
Thị trường chính
Toàn quốc
Khách hàng chính
Nhà máy đốt nồi hơi, lò hơi, sản xuất thực phẩm, dược phẩm,..
Mã số thuế
0101095135
Năm thành lập
2001
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người
Trụ sở
P401, CC 5 Tầng, Số 76 Nguyễn Chí Thanh, P. Láng Thượng, Q. Đống Đa,Hà Nội

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Thiết Bị Nhiệt Hơi Đức Dương

Địa chỉ của Công Ty TNHH Thiết Bị Nhiệt Hơi Đức Dương ở đâu?
Công Ty TNHH Thiết Bị Nhiệt Hơi Đức Dương có địa chỉ tại P401, CC 5 Tầng, Số 76 Nguyễn Chí Thanh, P. Láng Thượng, Q. Đống Đa, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Thiết Bị Nhiệt Hơi Đức Dương?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Thiết Bị Nhiệt Hơi Đức Dương qua số điện thoại 0913510165.
Công Ty TNHH Thiết Bị Nhiệt Hơi Đức Dương kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Thiết Bị Nhiệt Hơi Đức Dương hoạt động trong các ngành nghề: Đầu Đốt, Lò Đốt Rác, Lò Đốt Rác Thải Sinh Hoạt, Lò Đốt Rác Thải Y Tế, .., Công Nghiệp - Máy Móc Và Thiết Bị Công Nghiệp, Lò Hơi.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Thiết Bị Nhiệt Hơi Đức Dương qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website daudot.vn.
Công Ty TNHH Thiết Bị Nhiệt Hơi Đức Dương được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Thiết Bị Nhiệt Hơi Đức Dương được thành lập năm 2001.
Gọi điện: 0913510165
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.