Công Ty TNHH Quốc Tế Daiwa Lance

Cập nhật 8/11/2021
Khu Chế Xuất Tân Thuận, KP. 3, Đường Số 20, P. Tân Thuận Đông, Q. 7, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Loại hìnhNhà sản xuất
Thành lập1997
Mã số thuế0300688235
Thị trườngToàn Quốc, Quốc Tế

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Quốc Tế Daiwa Lance chuyên sản xuất các sản phẩm như:
- Thép ống, ống thép đúc, óng théo mạ kẽm, ống kim loại,..
Với dây chuyền sản xuất hiện đại cùng đội ngũ nhân viên chuyên nghiệp và kinh nghiệm. Chúng tôi luôn mang đến khách hàng sản phẩm chất lượng và uy tín.
Hãy liên hệ với chúng tôi !

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 5 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Quốc Tế Daiwa Lance
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất
Thị trường chính
Toàn Quốc, Quốc Tế
Mã số thuế
0300688235
Năm thành lập
1997
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người
Trụ sở
Khu Chế Xuất Tân Thuận, KP. 3, Đường Số 20, P. Tân Thuận Đông, Q. 7,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Quốc Tế Daiwa Lance

Địa chỉ của Công Ty TNHH Quốc Tế Daiwa Lance ở đâu?
Công Ty TNHH Quốc Tế Daiwa Lance có địa chỉ tại Khu Chế Xuất Tân Thuận, KP. 3, Đường Số 20, P. Tân Thuận Đông, Q. 7, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Quốc Tế Daiwa Lance?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Quốc Tế Daiwa Lance qua số điện thoại 02837701858.
Công Ty TNHH Quốc Tế Daiwa Lance kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Quốc Tế Daiwa Lance hoạt động trong các ngành nghề: ống Kim Loại (ống Kẽm, ống Gang,..Vật Tư Ngành Nước), Thép ống (Mạ Kẽm, Đen, Đúc, Hàn).
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Quốc Tế Daiwa Lance qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website daiwalance.com.vn.
Công Ty TNHH Quốc Tế Daiwa Lance được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Quốc Tế Daiwa Lance được thành lập năm 1997.
Gọi điện: (028)37701858
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.