Công Ty Cổ Phần Đại Thiên Lộc

Xác thực
i
Thông tin đã được doanh nghiệp xác nhận

Giúp bạn biết đây là doanh nghiệp đã đứng tên và tự xác nhận thông tin của mình — không ẩn danh.

  • Doanh nghiệp đã cung cấp mã số thuế và thông tin đăng ký kinh doanh
  • Doanh nghiệp đã ký xác nhận qua phiếu đăng ký có đóng dấu hoặc hợp đồng hợp tác với Trang Vàng Việt Nam

Thông tin do doanh nghiệp cung cấp và chịu trách nhiệm; Trang Vàng hỗ trợ đăng tải để bạn dễ tra cứu, không đánh giá hay bảo chứng chất lượng sản phẩm, dịch vụ hay giao dịch. Bạn nên tìm hiểu thêm và xác minh trước khi giao dịch.

Lô CN8, Đường CN5, KCN Sóng Thần 3, P. Phú Tân, TP. Thủ Dầu Một, Bình Dương
Loại hìnhNhà sản xuất
Thành lập2001
Mã số thuế3700381282
Thị trườngToàn quốc, Quốc tế
Khách hàng chínhCông ty thương mại, công ty xây dựng, kiến trúc, nhà xưởng

Giới thiệu công ty

Được thành lập từ năm 2001, Công Ty Cổ Phần Đại Thiên Lộc không ngừng học hỏi, tiếp cận công nghệ tiên tiến, sản xuất và cung cấp các thép lá cán nguội, thép lá mạ kẽm, mạ hợp kim nhôm - kẽm, mạ màu, ống thép, xà gồ thép và kinh doanh thép cán nóng, thép tấm, thép hình, thép xây dựng,.. với giá cả hợp lý nhằm mang lại lợi ích cho người tiêu dùng. Sản phẩm của Đại Thiên Lộc được phân phối rộng khắp trong cả nước và xuất khẩu sang các nước ASEAN, Tây á, Bắc á, Trung Đông, Châu Phi, Nam Mỹ,..
Năng lực sản xuất:
+ 01 dây chuyền Tẩy rửa (thép cán nóng) 600.000 tấn/năm
+ 03 dây chuyền Thép lá cán nguội 400.000 tấn/năm
+ 02 dây chuyền Thép lá mạ kẽm 120.000 tấn/năm
+ 02 dây chuyền Thép lá mạ hợp kim nhôm-kẽm (tôn lạnh) 270.000 tấn/năm
+ 02 dây chuyền Thép lá mạ màu 130.000 tấn/năm
+ 04 dây chuyền sản xuất ống thép 30.000 tấn/năm
Giải thưởng: Huân chương Lao động hạng 3, Bằng khen của ủy ban Nhân dân tỉnh Bình Dương, Bằng khen của ủy ban Nhân dân Tp.Hồ Chí Minh, Thương hiệu nổi tiếng quốc gia năm 2010, Top 100 Sao vàng Đất Việt, Top 500 doanh nghiệp lớn nhất Việt Nam

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 20 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty Cổ Phần Đại Thiên Lộc
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất
Thị trường chính
Toàn quốc, Quốc tế
Khách hàng chính
Công ty thương mại, công ty xây dựng, kiến trúc, nhà xưởng
Mã số thuế
3700381282
Năm thành lập
2001
Số lượng nhân viên
Từ 101 - 200 người
Chứng nhận, chứng chỉ
Sao Vàng Đất Việt
Trụ sở
Lô CN8, Đường CN5, KCN Sóng Thần 3, P. Phú Tân, TP. Thủ Dầu Một,Bình Dương

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty Cổ Phần Đại Thiên Lộc

Địa chỉ của Công Ty Cổ Phần Đại Thiên Lộc ở đâu?
Công Ty Cổ Phần Đại Thiên Lộc có địa chỉ tại Lô CN8, Đường CN5, KCN Sóng Thần 3, P. Phú Tân, TP. Thủ Dầu Một, Bình Dương.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty Cổ Phần Đại Thiên Lộc?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty Cổ Phần Đại Thiên Lộc qua số điện thoại 02743719999.
Công Ty Cổ Phần Đại Thiên Lộc kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty Cổ Phần Đại Thiên Lộc hoạt động trong các ngành nghề: Tôn Mạ Kẽm, Tôn Mạ Màu, Tôn Lạnh, Thép ống (Mạ Kẽm, Đen, Đúc, Hàn), Thép - Nhà Sản Xuất Thép.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty Cổ Phần Đại Thiên Lộc qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website daithienloc.com.vn.
Công Ty Cổ Phần Đại Thiên Lộc được thành lập năm nào?
Công Ty Cổ Phần Đại Thiên Lộc được thành lập năm 2001.
Gọi điện: 0936666489
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.