Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Vận Chuyển H.P.D

Cập nhật 12/1/2026
Số 83 Võ Trường Toản, Phường Tam Thắng, Bà Rịa - Vũng Tàu
Loại hìnhDịch Vụ
Thành lập2009
Mã số thuế3501254434
Thị trườngToàn quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Vận Chuyển H.P.D là công ty chuyên về các giải pháp chuyển phát nhanh trong nước, dịch vụ hải quan tại Việt Nam.
+ Chúng tôi hiểu rằng việc Chuyển - Phát - Nhanh chứng từ, tài liệu hay hàng hóa đóng vai trò rất quan trọng trong công việc kinh doanh của Quý khách.
+ Với những kinh nghiệm trong việc đáp ứng các yêu cầu chuyển phát nhanh. Với những chuyến thư được tối ưu khả năng kết nối và vận chuyển liên tục 24h/ ngày, 7 ngày/ tuần.
HPD mong muốn đem đến cho Quý khách hàng một dịch vụ chuyển phát tốt nhất với thời gian vận chuyển nhanh nhất. Chúng tôi đang không ngừng nỗ lực để trở thành công ty chuyển phát nhanh hàng đầu tại Việt Nam.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 10 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Vận Chuyển H.P.D
Loại hình kinh doanh
Dịch Vụ
Thị trường chính
Toàn quốc
Mã số thuế
3501254434
Năm thành lập
2009
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người
Trụ sở
Số 83 Võ Trường Toản, Phường Tam Thắng,Bà Rịa - Vũng Tàu

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Vận Chuyển H.P.D

Địa chỉ của Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Vận Chuyển H.P.D ở đâu?
Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Vận Chuyển H.P.D có địa chỉ tại Số 83 Võ Trường Toản, Phường Tam Thắng, Bà Rịa - Vũng Tàu.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Vận Chuyển H.P.D?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Vận Chuyển H.P.D qua số điện thoại 02543580760.
Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Vận Chuyển H.P.D kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Vận Chuyển H.P.D hoạt động trong các ngành nghề: Chuyển Phát Nhanh - Công Ty Chuyển Phát Nhanh, Hải Quan - Dịch Vụ Hải Quan, Khai Thuê Hải Quan, Chuyển Phát Nhanh Trong Nước.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Vận Chuyển H.P.D qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website hpd.vn.
Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Vận Chuyển H.P.D được thành lập năm nào?
Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Vận Chuyển H.P.D được thành lập năm 2009.
Gọi điện: 0983868748
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.