Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Vách Ngăn Việt

Cập nhật 8/11/2022
Số 254/20 TTH07, P. Tân Thới Hiệp, Q. 12, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Xưởng SX1: Số 76 Trịnh Thị Dối, X. Đông Thạnh, H. Hóc Môn, HCM.
Xưởng SX2: Số 4-6 Xuân Thới, X. Xuân Thới Đông, H. Hóc Môn, HCM.
Kho: Số 63/2 Lê Văn Huân, P. 13, Q. Tân Bình, HCM.
VP Đà Nẵng: Số 47 Nguyễn Phước Tần, Q. Cẩm Lê, Đà Nẵng.
VP Campuchia: Km7, QL1, P. Veal Spov, Q. Chbar Ompov, TP. Phnompenh, Campuchia.
Loại hìnhNhà Sản Xuất, Thương Mại, Dịch Vụ
Thành lập2013
Mã số thuế0312193903
Thị trườngToàn Quốc, Quốc Tế (Lào, Campuchia)

Giới thiệu công ty

Công Ty CP XNK Vách Ngăn Việt là doanh nghiệp hoạt động chuyên nghiệp trong lĩnh vực:
+ Sản xuất và thi công các loại vách ngăn di động, vách ngăn văn phòng, vách ngăn vệ sinh,..: làm bằng chất liệu MFC, MDF phủ laminate, melamine, veneer, căm xe, nhôm kính,..
+ Cung cấp sàn nâng kỹ thuật

- Ưu điểm của Vách Ngăn Việt:
✓ Hệ thống xưởng sản xuất có quy mô lớn
✓ Đội ngũ công nhân viên giàu kinh nghiệm
✓ Quy trình sản xuất khép kín, không qua trung gian, liên tục sáng tạo, đổi mới
✓ Sản phẩm có nhiều mẫu mã, chất liệu, đáp ứng được những đơn hàng theo yêu cầu của Quý khách hàng
✓ Dịch vụ hậu mãi chuyên nghiệp
- Với quan niệm "Chất lượng tạo nên thương hiệu", Vách Ngăn Việt đang phấn đấu từng ngày để tạo dựng thương hiệu cũng mạnh bằng việc đem lại cho quý khách hàng những sản phẩm tốt và sự hài lòng cao nhất. Rất hân hạnh được hợp tác!

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 19 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Vách Ngăn Việt
Loại hình kinh doanh
Nhà Sản Xuất, Thương Mại, Dịch Vụ
Thị trường chính
Toàn Quốc, Quốc Tế (Lào, Campuchia)
Mã số thuế
0312193903
Năm thành lập
2013
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người
Trụ sở
Số 254/20 TTH07, P. Tân Thới Hiệp, Q. 12,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Vách Ngăn Việt

Địa chỉ của Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Vách Ngăn Việt ở đâu?
Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Vách Ngăn Việt có địa chỉ tại Số 254/20 TTH07, P. Tân Thới Hiệp, Q. 12, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Vách Ngăn Việt?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Vách Ngăn Việt qua số điện thoại 0917640952.
Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Vách Ngăn Việt kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Vách Ngăn Việt hoạt động trong các ngành nghề: Vách Ngăn - Cung Cấp Và Thi Công, Vách Ngăn Phòng, Vách Ngăn Di Động, Sàn Nâng, Sàn Nâng Kỹ Thuật, Vách Ngăn Kính, Vách Ngăn Nhôm Kính, Vách Ngăn Văn Phòng (Bằng Gỗ Nỉ, Nhựa, Mica,..).
Liên hệ trực tuyến với Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Vách Ngăn Việt qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website vachnganvietnam.com.
Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Vách Ngăn Việt được thành lập năm nào?
Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Vách Ngăn Việt được thành lập năm 2013.
Gọi điện: 0917640952
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.