In name card

Nhà cung cấp: Công Ty TNHH Việt Tiệp · Nghệ An
0982346767 — gọi để nhận báo giá

Công Ty TNHH Việt Tiệp

Cập nhật 23/10/2019
Số Nhà 47, Ngõ 6B, Đường Đào Tấn, Phường Cửa Nam, TP. Vinh, Nghệ An
Loại hìnhNhà Sản Xuất
Thành lập2003
Mã số thuế2900561160
Thị trườngToàn quốc

THÔNG TIN LIÊN HỆ

Tên liên hệ: Anh Đinh Viết Tiệp
Chức vụ: Giám Đốc
Điện thoại: 0982346767
Di động: 0982346767

Sản phẩm dịch vụ khác · 5 mục

Tag: In name card, In name card ở tại nghệ an, công ty cung cấp In name card ở tại nghệ an

Câu hỏi thường gặp · về In name card

Mua In name card ở đâu?
In name card được cung cấp bởi Công Ty TNHH Việt Tiệp tại Số Nhà 47, Ngõ 6B, Đường Đào Tấn, Phường Cửa Nam, TP. Vinh, Nghệ An.
Làm sao để nhận báo giá In name card?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Việt Tiệp qua số điện thoại 0982346767 để được tư vấn và báo giá.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Việt Tiệp qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] để biết thêm thông tin về In name card.
Gọi điện: 0982346767
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.