Máy in

Nhà cung cấp: Chí Tấn Computer · Bình Dương
0948498480 — gọi để nhận báo giá

Chí Tấn Computer

Cập nhật 26/6/2020
18/15 Phạm Ngũ Lão Hiệp Thanhd, TP. Thủ Dầu Một, Bình Dương
Loại hìnhDịch vụ
Thành lập2010
Thị trườngMiền Nam

THÔNG TIN LIÊN HỆ

Tên liên hệ: Mr. Nguyễn Lương Chí Tấn
Chức vụ: Trưởng Phòng Kỹ Thuật
Điện thoại: 0948 498 480

Sản phẩm dịch vụ khác · 13 mục

Tag: Máy in, Máy in ở tại bình dương, công ty cung cấp Máy in ở tại bình dương

Câu hỏi thường gặp · về Máy in

Mua Máy in ở đâu?
Máy in được cung cấp bởi Chí Tấn Computer tại 18/15 Phạm Ngũ Lão Hiệp Thanhd, TP. Thủ Dầu Một, Bình Dương.
Làm sao để nhận báo giá Máy in?
Quý khách có thể liên hệ Chí Tấn Computer qua số điện thoại 0948498480 để được tư vấn và báo giá.
Liên hệ trực tuyến với Chí Tấn Computer qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] để biết thêm thông tin về Máy in.
Gọi điện: 0948498480
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.