Công Ty TNHH Siêu Nhật Thanh

Xác thực
i
Thông tin đã được doanh nghiệp xác nhận

Giúp bạn biết đây là doanh nghiệp đã đứng tên và tự xác nhận thông tin của mình — không ẩn danh.

  • Doanh nghiệp đã cung cấp mã số thuế và thông tin đăng ký kinh doanh
  • Doanh nghiệp đã ký xác nhận qua phiếu đăng ký có đóng dấu hoặc hợp đồng hợp tác với Trang Vàng Việt Nam

Thông tin do doanh nghiệp cung cấp và chịu trách nhiệm; Trang Vàng hỗ trợ đăng tải để bạn dễ tra cứu, không đánh giá hay bảo chứng chất lượng sản phẩm, dịch vụ hay giao dịch. Bạn nên tìm hiểu thêm và xác minh trước khi giao dịch.

B. 023, Đường CC2, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Loại hìnhThương mại
Thành lập2008
Mã số thuế0305571992
Thị trườngToàn quốc

Giới thiệu công ty

Công ty TNHH Siêu Nhật Thanh (SNT) chuyên cung cấp các thiết bị truyền hình, truyền thông và viễn thông như: Bộ ghép kênh quang, thiết bị truyền dẫn quang, tổng đài IP, cáp quang FTTH,..
Chính thức thành lập vào tháng 03/2008, tiền thân là một nhóm kỹ sư điện - điện tử - viễn thông chuyên nhận làm thầu phụ cho nhiều đối tác khác nhau về hệ thống điện, viễn thông và CNTT. Đến nay, SNT đã trở thành nhà phân phối sản phẩm, tích hợp giải pháp và dịch vụ đáng tin cậy tại Việt Nam.
Với sản phẩm của các nhà sản xuất hàng đầu thế giới, cộng với đội ngũ nhân viên chuyên nghiệp, SNT đã và đang cung cấp cho khách hàng những sản phẩm và giải pháp hiệu quả, hoàn toàn thỏa mãn những nhu cầu khắt khe nhất.
- Liên hệ sửa chữa / bảo hành: [email protected] - Hotline 19009082
- Liên hệ kinh doanh: [email protected] - Hotline 19009082
- Yêu cầu dịch vụ: [email protected] - Hotline 19009082
- Hỗ trợ kỹ thuật tại Phú Quốc: [email protected] - Hotline 19009082

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 10 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Siêu Nhật Thanh
Loại hình kinh doanh
Thương mại
Thị trường chính
Toàn quốc
Mã số thuế
0305571992
Năm thành lập
2008
Trụ sở
B. 023, Đường CC2, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Siêu Nhật Thanh

Địa chỉ của Công Ty TNHH Siêu Nhật Thanh ở đâu?
Công Ty TNHH Siêu Nhật Thanh có địa chỉ tại B. 023, Đường CC2, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Siêu Nhật Thanh?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Siêu Nhật Thanh qua số điện thoại 02862647077.
Công Ty TNHH Siêu Nhật Thanh kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Siêu Nhật Thanh hoạt động trong các ngành nghề: Truyền Hình Và Truyền Thông - Trang Thiết Bị, Viễn Thông - Thiết Bị và Hệ Thống Viễn Thông.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Siêu Nhật Thanh qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website snt.com.vn.
Công Ty TNHH Siêu Nhật Thanh được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Siêu Nhật Thanh được thành lập năm 2008.
Gọi điện: 0932699174
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.